Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
Điện thoại di động Đồng bộ hóa tần số gây nhiễu tín hiệu WIFI cho 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Nguồn tích hợp: AC180V-240V / DC24V15A |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤160W |
| Độ ẩm tương đối: | ≤85% |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động tần số đầy đủ được tích hợp trong ăng-ten cho 2G 3G 4G 5G
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥33dBm (2W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC--5VDC/20A |
| Trọng lượng (đơn vị chính): | 4,3kg |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 3G 4G đa chức năng EST-808N3, Thiết bị gây nhiễu sóng WiFi GPS
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
1-40m Có thể điều chỉnh 24/7 Làm việc liên tục 8 băng tần Điện thoại di động 2G 3G 4G WIFI GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |
16 kênh Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu trên máy tính để bàn dùng cho quân sự
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
12 Ăng-ten chống nhiễu tín hiệu GPS Bộ chặn treo tường để cách ly tín hiệu xe hơi Gps
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
14 ăng ten có thể điều chỉnh công suất cao Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động phủ sóng đầy đủ cho tất cả các tín hiệu
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 14 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2 Watt 16 băng tần GSM CDMA 3G 4G GPS Tín hiệu WiFi EST-502F16
| Kích thước: | 376 × 235 × 58 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | GSM / 3G / 4G / WIFI / GPS / CDMA / UHF / VHF Jammer, All Signal Jammer |
16 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS để Sử dụng trên Ô tô / Văn phòng, khối gây nhiễu điện thoại di động
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
8 băng tần 2G 3G 4G Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / 4G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |

