Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng thép không gỉ bạc Điều khiển từ xa cho cảnh sát và trung tâm chỉ huy
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G, WIFI |
Phạm vi gây nhiễu 1 - 40m Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F22 22 Dải tần 44W Tổng công suất
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 22 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 22 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F24 OEM 24 băng tần Tất cả bộ chặn tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 24 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Máy tính để bàn 4 băng tần 30dBm Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 4 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / WIFI / Bluetooth |
8 băng tần 2G 3G 4G Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / 4G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa nguồn điện 3G EST-505K1, Bộ gây nhiễu / chặn hướng Wi-Fi
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC5V) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 6W |
| Trọng lượng: | 5kg |
5 Antenna GSM 3G Điều khiển từ xa Jammer 2100 - 2200MHZ cho quân đội
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
| Kích thước: | 245 (L) × 160 (W) × 50 (H) mm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất trung bình, Bộ gây nhiễu điện thoại di động bỏ túi
| Khoảng cách gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Băng thông gây nhiễu (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
| Nhiệt độ: | -10 đến + 55 ℃ |
Máy tính để bàn 3G / GSM Máy làm nhiễu / chặn điện thoại di động EST-505A
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Điện thoại di động 24 Ăng-ten 44W VHF UHF 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 24 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / 4G WiMAX / 5G / GPS / 2.4G WIFI / 5. |

