Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 14W 8 Anten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính có thể điều chỉnh 1-25M 【tín hiệu Di động phải ≤-85dBm ở vị trí】. Phạm vi gây nhiễu vẫn phụ |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wireles Silver AC160V-240V 40m cho trường học
| phạm vi gây nhiễu: | 1-40m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,WIFI 3G,4G |
Điện thoại di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại cố định 8 Ăng-ten 3G WIFI
| Đầu ra nguồn đơn (mỗi băng tần): | 2W +/- 200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V / Đầu ra DC 5V 15A |
| Kích thước: | 360 * 180 * 60MM |
AC 220V 12 Anten 2W 35m Chặn tín hiệu 5G gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-35M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 ăng ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TDSCDMA / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 2.4G WIFI |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định trong nhà 8 kênh cho DCS 3G WiFi
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIF |
| Nguồn điện đầu vào: | AC160V-240V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WiFi 4G 5G 12 Ăng-ten Điều khiển quản lý phần mềm có thể điều chỉnh
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần Bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |
8 băng tần Bán kính 35m Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-504K8 130W Công suất cao DC12V 20A
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 10-35M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TDSCDMA / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 2.4G WIFI |
7/24 Làm việc liên tục Điều khiển từ xa Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho ô tô sử dụng
| phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 3/6/8/10/12 anten đa hướng |
| tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
GPS LOJACK Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay Chống theo dõi
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, GPS, Galieo, Glonass, Beidou |
Bộ làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động trong nhà 8 băng tần Điều khiển từ xa có thể điều chỉnh 12W EST-502C8
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |

