Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh nguồn với GSM 930-960MHz DCS 1805-1980MHz
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Xe gắn GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS Điều khiển từ xa Điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu tín hiệu
| tên sản phẩm: | chặn bom xe |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | +47-50dBm / 50-100W |
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính: 50-2000 M |
40W Công suất trung bình 1-50m 8 kênh Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cho nhà tù
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-50m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / 4G / WIFI |
14 ăng ten có thể điều chỉnh công suất cao Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động phủ sóng đầy đủ cho tất cả các tín hiệu
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 14 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ cách ly tín hiệu điện thoại di động GSM CDMA PHS Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động cho trường học
| Phạm vi gây nhiễu: | 1- 40 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ âm thanh trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
Ba lô 30 mét Chặn tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu với pin tích hợp
| phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,WIFI 3G LTE1(4G1) LTE2(4G2) |
12 kênh Màn hình LCD gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30M 2W 5G
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-30M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ống dẫn đường 12 tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 10/12 bao gồm GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GP |
20 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 4G WiFi Bluetooth Thiết bị xáo trộn tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | ≤ 33dBm / 2W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (Đầu vào: AC100-240V; Đầu ra: DC12V 20A), hoặc bộ chuyển đổi xe hơi DC12V |
Phương tiện di động Định vị vệ tinh GPS Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-808KA1
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Dải tần số phát xạ: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 33dBm 6dBm / 30KHz (phút) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh 1-40m 30 kênh Trong nhà Bảo hành 12 tháng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 30 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 30 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |

