Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
14 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu không dây GPS di động Toàn dải 12000mAh
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 14 chiếc ăng-ten đa hướng |
12 băng tần Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh cố định 3G 4G 5G WiFi Điều khiển từ xa
| Bán kính gây nhiễu: | 1-60 M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 ăng ten đa hướng bên ngoài |
| Màu sắc: | Màu đen |
Bộ gây nhiễu công suất cao 808LE 47dBm, Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động với 5 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 47dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động vệ tinh GPS 33dBm với Ăng-ten Omni
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
|---|---|
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
| Công suất ra: | 2mV |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng thép không gỉ Wireles màu bạc 40m cho phòng thi trường học
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động / Bộ chặn tín hiệu di động có thể điều chỉnh nguồn Vỏ kim loại
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G |
16 kênh Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu trên máy tính để bàn dùng cho quân sự
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |
200-300m 6 băng tần Nhà tù Tender Tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 200-300M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten định hướng / 6 ăng ten đa hướng (Tùy chọn) |
| Băng thông làm việc (MHz): | 6 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, 4G, GPS |
2.4W WIFI GPS 3G Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động EST-808HE
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động bằng nhựa không dây đầy đủ băng tần 1-30M cho CDMA GSM PHS
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |

