Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ adjustable mobile phone signal jammer ] trận đấu 141 các sản phẩm.
Bộ làm nhiễu điều khiển từ xa tại nhà có thể điều chỉnh 12W EST-505K1 với 6 băng tần
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
10 băng tần chống nổ Khóa tín hiệu điện thoại di động công suất cao cho trạm xăng và mỏ dầu
| Công suất đầu ra kênh đơn: | 5-15W |
|---|---|
| Bán kính che chắn: | 10-100m |
| nguồn cung cấp điện: | điện áp xoay chiều 100-240V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh, Anten chặn tín hiệu điện thoại di động Chặn 2
| tần số: | CDMA, GSM, DCS, PHS, 3G, WIFI, 4G1,4G2 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Nguồn điện đầu vào: | AC160V-240V |
Tích hợp ăng-ten Điện thoại di động 5G gây nhiễu WIFI 12 băng tần EST-504K10
| Công suất tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động nhỏ mạnh mẽ Hệ thống của Mỹ 3G 4G
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2 Watt 16 băng tần GSM CDMA 3G 4G GPS Tín hiệu WiFi EST-502F16
| Kích thước: | 376 × 235 × 58 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | GSM / 3G / 4G / WIFI / GPS / CDMA / UHF / VHF Jammer, All Signal Jammer |
Điện thoại di động điều chỉnh 40W Bộ gây nhiễu Wi-Fi WIFI 4G LTE Bộ chặn tín hiệu CDMA EST-505F8
| Kích thước: | 380 (L) × 300 (W) × 90 (H) mm |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
Phạm vi gây nhiễu 25M Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 2110-2170MHz cho Tòa án pháp luật
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao với 2G / 3G / 4G1 / 4G2 / WIFI cho trường học và quân đội
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / WIFI |
| Số mô hình: | EST-505C2 |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 30dBm Có thể điều chỉnh 10 băng tần 3G WIFI GSM CDMA Bộ chặn tín hiệu
| Kích thước: | 170 × 100 × 50 mm không bao gồm ăng-ten (với chiều cao ăng-ten là 255 mm) |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |

