Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tần số điện thoại di động CDMA / GSM 3G 33dBm với phạm vi gây nhiễu 20m
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
14 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu không dây GPS di động Toàn dải 12000mAh
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 14 chiếc ăng-ten đa hướng |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 30dBm Có thể điều chỉnh 10 băng tần 3G WIFI GSM CDMA Bộ chặn tín hiệu
| Kích thước: | 170 × 100 × 50 mm không bao gồm ăng-ten (với chiều cao ăng-ten là 255 mm) |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
EST-808HE3 Bộ làm nhiễu / chặn / ngắt tín hiệu điện thoại di động 3G / 2G
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA, GSM, DCS / PHS, 3G |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
27 Ăng-ten 2G 3G 4G LTE 5G WIFI Điện thoại di động gây nhiễu w/GPS Chặn đài FM VHF UHF
| tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay |
|---|---|
| Công suất xuất khẩu (Po): | ≥27dBm |
| trở kháng vào/ra: | Đầu nối 50Ω/N |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G EST-808SG3 2100 - 2200MHZ cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kích thước: | 97 (L) × 48 (W) × 18 (H) mm |
2.4W WIFI GPS 3G Thiết bị gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động EST-808HE
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu / chặn / ngắt tín hiệu điện thoại di động 3 băng tần EST-808HC
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động di động 25dBm không dây với răng xanh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | 2400-2500MHz |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GPS 30dBm màu đen 808KB với phạm vi 10m
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |
| màu sắc: | Màu đen |

