Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động cầm tay 3G / 2G EST-808HC với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi / Blue Tooth / Video không dây EST-808HF
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động 3G EST-808HA, 2110 - 2170 MHz
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | AC110V-240V |
| Công suất đầu ra: | DC8V 1500 mah |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G GSM CDMA 25dBm cho văn phòng, 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 4G 5G WIFI 22 băng tần Công suất cao 150W
| phạm vi gây nhiễu: | 1-200㎡ (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 22 anten đa hướng |
| Kích thước: | 380*220*85mm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 808HE 3G / WIFI / GPS 30dBm, 3 ăng ten
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 1 tuần |
Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động mini CDMA / DCS / GSM / WIFI cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kích thước: | 97 (L) × 48 (W) × 18 (H) mm |
Điều khiển từ xa Thiết bị cầm tay Tín hiệu điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu 5 băng tần
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 2 Anten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | +30dBm /1W |
200-300m 6 băng tần Nhà tù Tender Tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 200-300M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten định hướng / 6 ăng ten đa hướng (Tùy chọn) |
| Băng thông làm việc (MHz): | 6 băng tần bao gồm GSM, CDMA, DCS, PCS, PHS, 3G, 4G, GPS |
EST-808LA Bộ gây nhiễu công suất cao 42dBm, Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |

