Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2800mAh Ăng-ten đơn WIFI cầm tay
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15M (phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Pin tích hợp: | 7.4V 2500mAh / 7.4V2800mAh |
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V / DC12-36V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định trong nhà 8 kênh cho DCS 3G WiFi
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30M (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIF |
| Nguồn điện đầu vào: | AC160V-240V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WiFi 4G 5G 12 Ăng-ten Điều khiển quản lý phần mềm có thể điều chỉnh
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần Bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 4G 5G Văn phòng định hướng được tích hợp trong ăng-ten đa hướng
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥37dBm (5W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/8A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤150W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động tần số đầy đủ được tích hợp trong ăng-ten cho 2G 3G 4G 5G
| Công suất đầu ra tối đa: | ≥33dBm (2W) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC--5VDC/20A |
| Trọng lượng (đơn vị chính): | 4,3kg |
2G 3G 4G 5G Tín hiệu Điện thoại Di động Gây nhiễu Tín hiệu Công suất Cao Đồng bộ
| Tổng công suất: | 100w |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC220V3A --24VDC/20A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤500w |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wireles Silver AC160V-240V 40m cho trường học
| phạm vi gây nhiễu: | 1-40m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,WIFI 3G,4G |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại di động Sử dụng ngoài trời Bằng chứng cháy nổ văn phòng phẩm
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W |
|---|---|
| Loại ăng ten: | Đa hướng |
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC (220V) |
Xe gắn GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS Điều khiển từ xa Điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu tín hiệu
| tên sản phẩm: | chặn bom xe |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | +47-50dBm / 50-100W |
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính: 50-2000 M |
12 kênh Màn hình LCD gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30M 2W 5G
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-30M (sức mạnh tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | Ống dẫn đường 12 tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | Các băng tần OEM 10/12 bao gồm GSM/CDMA/DCS/TD-SCDMA/3G/WCDMA/4G1/4G2/5G1/5G2/2.4G WIFI/5.8G WIFI/GP |

