Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây CDMA GSM DCS PHS 3G, Năm ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G |
Ăng-ten 8W Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI 4G cho trường học
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Người mẫu: | EST-808J8 |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao với 2G / 3G / 4G1 / 4G2 / WIFI cho trường học và quân đội
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / WIFI |
| Số mô hình: | EST-505C2 |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động trên ô tô 3G 33dBm EST-808F1 với 4 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động CDMA EST-808F3, 850 - 894MHz với 4 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động 3G EST-808A, Tần số 2100 - 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
5 Ăng-ten 33dBm Bộ gây nhiễu / Chặn tín hiệu điện thoại di động EST-808D cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-808E đầy đủ tần số cho trường học, 5 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động DCS / PHS được tích hợp trong ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 m (-75dBm) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động CDMA 3G 808JJJ Ăng-ten tích hợp cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |

