Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
4 Ăng-ten Bộ làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động Điều khiển từ xa cho CDMA GSM DCS PHS 3G
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1- 15M (vẫn phụ thuộc vào sức mạnh trong khu vực nhất định. |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 1W |
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại Di động Định vị Vệ tinh Di động WIFI 3G cho Ô tô
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm |
| Công suất bức xạ tối đa: | Thấp hơn -10dBm |
Phương tiện di động Định vị vệ tinh GPS Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-808KA1
| Phạm vi gây nhiễu: | 2-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Dải tần số phát xạ: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi điều chỉnh công suất: | 33dBm 6dBm / 30KHz (phút) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động CE RoHS 5 Buit trong ăng ten đa hướng 160 * 100 * 30 Mm
| phạm vi gây nhiễu: | 1-15 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng ten: | 5 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Công suất đầu ra đơn: | +30dBm /1W |
Ba lô 30 mét Chặn tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu với pin tích hợp
| phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,WIFI 3G LTE1(4G1) LTE2(4G2) |
20 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 4G WiFi Bluetooth Thiết bị xáo trộn tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 0-40m có thể điều chỉnh (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn (mỗi băng tần): | ≤ 33dBm / 2W (có thể điều chỉnh bằng núm điều chỉnh công suất) |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (Đầu vào: AC100-240V; Đầu ra: DC12V 20A), hoặc bộ chuyển đổi xe hơi DC12V |
Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng hợp kim nhôm Máy gây nhiễu điện thoại di động GPS 16W
| Vật liệu: | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Màu sắc: | Bạc |
| phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Blaster Shelter không thấm nước cho trạm xăng EST-808G
| Nguồn cấp: | Bộ chuyển điện xoay chiêu |
|---|---|
| Thời gian hoạt động: | 24 giờ liên tục |
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G với 4 ăng-ten EST-808A
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi, Bộ gây nhiễu video răng xanh EST-808FII
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |

