Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 33dBm / Điều khiển từ xa máy tính Scrambler
| Người mẫu: | EST-606C |
|---|---|
| tần số: | 850-894MHz |
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động 4G WIFI 15W Màu đen cho khán phòng
| Người mẫu: | EST-808P |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
| Tần số kẹt: | GSM / CDMA / AMPS / DCS / PHS / 3G (WCDMA,) / 4G, 2.4G Wifi / Blue Tooth / video không dây |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Bluetooth cho trường học, 33dBm
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m (-85dbm) |
|---|---|
| Người mẫu: | EST-808P |
| tần số: | 930-960MHz |
8 băng tần Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 2G / 3G / 4G / Bộ chặn Wifi AC110V-240V
| Kích thước: | 140 × 75 × 35 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
Máy lọc không khí Ion âm Anion Bộ lọc tín hiệu điện thoại di động gây nhiễu 2G 3G 4G WIFI cho gia đình
| màu sắc: | trắng |
|---|---|
| Hàm số: | máy lọc không khí, chặn tín hiệu điện thoại di động |
| tên sản phẩm: | máy lọc không khí gây nhiễu tín hiệu |
3G GPS Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây dải tần đầy đủ với 8 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G, WIFI, GPS, VHF, UHF |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động nhỏ công suất cao Đa chức năng
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây 3G với bộ gây nhiễu tín hiệu GSM / GPS / Wifi
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Số mô hình: | EST-808M |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động vệ tinh GPS 33dBm với Ăng-ten Omni
| Nguồn năng lượng: | DC12V-24V |
|---|---|
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
| Công suất ra: | 2mV |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GPS màu đen cho trường học, Bộ chặn 5 W CDMA / GSM
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 33dBm |
| Thời gian hoạt động: | 2-3 giờ liên tục |

