Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3W GSM Blast Shelter EST-808GII cho trong nhà / ngoài trời
| Nguồn cấp: | Bộ chuyển điện xoay chiêu |
|---|---|
| Thời gian hoạt động: | 24 giờ liên tục |
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
33dBm 4 Ăng-ten cho điện thoại di động gây nhiễu / chặn / cách ly EST-808FI
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 1600mhz
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 30dbm
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
6W CDMA GSM DCS PHS 3G Bộ gây nhiễu / Chặn tín hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-150m |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động 3G EST - 808A 2100 - Tần số 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa chức năng 8 băng tần, Bộ chặn điện thoại di động WIFI / 4G / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động không dây EST-808HD cho phòng họp
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu điện thoại di động trong nhà EST-808J6, băng tần 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Người mẫu: | EST-808J6 |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động thông thường cho trường học, CDMA GSM DCS PHS 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |

