Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
8 Ăng-ten làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động UHF / VHF, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 25m |
6 Ăng-ten gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động, Bộ gây nhiễu WIFI cho điện thoại di động công suất cao
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động CDMA / GSM
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Nguồn điện thoại di động điều chỉnh được gây nhiễu tín hiệu / điện thoại di động Bộ tăng tín hiệu
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / WIFI |
| Số mô hình: | EST-505C2 |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 5 băng tần Anten tích hợp sẵn 3G / GSM với quạt làm mát
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động + GPS + WIFI + Bộ đàm / Tai nghe không dây (8 ăng-ten)
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-808FII 30dBm, Bộ gây nhiễu video không dây Wifi
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
4W 4 Anten 2G 3G EST-404A Bộ gây nhiễu / Chặn tín hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
wifi / răng xanh Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động với video không dây
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động màu đen 2G 3G 4G, Bộ chặn tín hiệu WIFI
| Người mẫu: | EST-606C |
|---|---|
| tần số: | 1805-1880MHz |
| tần số: | 1805-1880MHz |

