Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
12 băng tần 3G 4G 5G Điện thoại gây nhiễu Vali di động cho trong nhà ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/150A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000W |
Bộ gây nhiễu / chặn điện thoại di động Wifi công suất cao (CDMA GSM DCS PCS 3G)
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA GSM DCS PCS 3G WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Điện thoại di động một băng tần gây nhiễu WIFI Bluetooth không dây
| phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Nhiệt độ làm việc: | -30~60℃ |
| Nhà cung cấp điện: | AC110-250V/DC12-36V |
Máy gây nhiễu / chặn điện thoại di động mini GPS EST-808SG cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Thiết bị gây nhiễu / chặn điện thoại di động GPS + WIFI + 3G EST-808HI cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Thư viện 808HI Máy làm nhiễu điện thoại di động GPS WIFI 3G Blocker 30dBm
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
Bộ làm nhiễu điện thoại di động WIFI / Bộ chặn tín hiệu di động với 3 ăng-ten
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110V-240V DC9V) |
|---|---|
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
| Tiêu thụ điện năng: | 500mW |
GSM 3G 4G 5G WIFI LoJack Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 18 kênh Cầm tay để sử dụng bảo mật
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Loại ăng ten: | Ăng ten đa hướng độ lợi 2dBi |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS cầm tay 8 băng tần Chống theo dõi 2G 3G WiFi 2500MHz
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Hàm số: | hoạt động với tất cả các loại thiết bị theo dõi, ngăn không cho bạn bị theo dõi hoặc định vị, để bảo |
| Ăng-ten: | 8 chiếc Anten đa hướng |
5 Band 3G 4W Remote Control Jammer Blocker EST-505D, 2100 - 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |

