Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Máy gây nhiễu điện thoại di động video không dây Wifi EST-808HD, 2400 - 2500 MHz
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 1 ăng-ten |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động không dây Wifi
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 1 ăng-ten |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động màu đen 35dBm 4G Di động / GPS / WIFI
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
510mm Ăng-ten 960MHz 190W Balo điện thoại gây nhiễu 2G 3G 4G
| màu sắc: | quân đội xanh |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten FRP đa hướng độ lợi cao |
| Hàm số: | chặn hiệu quả mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth trên toàn thế giới |
Nhà tù tín hiệu GSM CDMA Bộ gây nhiễu tín hiệu ẩn 32W 16 băng tần
| Tính năng: | với mô-đun gây nhiễu mạng, điều khiển từ xa tất cả các thiết bị gây nhiễu thông qua máy tính |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-30M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 16 ăng ten định hướng tích hợp |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động công suất cao 250W cho 4G 5G trong nhà
| Công suất đầu ra tối đa: | 250W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 24VDC / 42A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤750W (220V / 3.5A) |
Tín hiệu WiFi 2G 3G 4G Điện thoại di động công suất cao gây nhiễu 960 MHz 8 băng tần
| Tên: | Thiết bị gây nhiễu công suất cao |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten FRP đa hướng độ lợi cao |
| Hàm số: | chặn hiệu quả mạng di động 2G / 3G / 4G & WiFi / Bluetooth trên toàn thế giới |
2G 3G 4G 5G WIFI GPS LOJACK Tín hiệu gây nhiễu Điều khiển từ xa 25m
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 ăng ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PHS / 3G / TD-SCDMA / WCDMA / 4G / 4G LTE / 5G / 2.4G WIFI / |
Đấu thầu / Đấu thầu Thiết bị Scrambler Điện thoại Di động 2G 3G 6 băng tần
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 6 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 6 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động công suất cao 12 băng tần Di động 12 Omni - Ăng-ten định hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 50-150M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 Ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |

