Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
2400MHz WIFI + 3G / 2G Máy làm nhiễu điện thoại di động EST-808HF cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Bộ chặn thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 3G EST-808HA, Tần số 2100 - 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động WIFI GPS EST-808KG với năm ăng-ten, màu đen
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 5 Ăng-ten |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động Bluetooth 3G EST-808SG2 với điều khiển từ xa
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kích thước: | 97 (L) × 48 (W) × 18 (H) mm |
1W 10 Ăng-ten 4500mAh Máy bộ đàm gây nhiễu tín hiệu
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |
Máy gây nhiễu / chặn điện thoại di động CDMA / GSM 25dBm với 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu công suất cao 808LE 47dBm, Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động với 5 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 47dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Điện thoại di động gây nhiễu công suất cao
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bảo mật Máy làm nhiễu điện thoại di động 3G 25dBm CDMA / GSM Blocker
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Điện thoại di động di động + 3G + Wifi + Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS với quạt làm mát
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10m |

