Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ làm nhiễu điều khiển từ xa 34dBm Bộ chặn tín hiệu di động 2G / 3G / 4G 30M
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu điều khiển từ xa |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
bán kính 1-40m 2W 10 kênh 5G tín hiệu Jammer túi xách
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-40m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,5G,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
Theo dõi xe ô tô GPS Jammer / Blocker EST-808KA2 với ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho ô tô GSM EST-505D, Tần số 930-960MHz
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
5 Antenna GSM 3G Điều khiển từ xa Jammer 2100 - 2200MHZ cho quân đội
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
| Kích thước: | 245 (L) × 160 (W) × 50 (H) mm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa Exquite
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 34dBm
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho điện thoại CDMA Mobie EST-505E cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Máy tính để bàn 3G / GSM Máy làm nhiễu / chặn điện thoại di động EST-505A
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
8 ăng-ten VHF / UHF + 3G bộ gây nhiễu / chặn dấu hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |

