Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
40M 2W 22 Ăng-ten gây nhiễu tín hiệu 5G với sạc trên ô tô
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 22 ăng ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 22 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
3 băng tần Máy gây nhiễu điện thoại di động Cầm tay cho WiFi Bluetooth GPS 3G
| Bán kính gây nhiễu: | 1-15m (vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 3 ăng ten đa hướng |
| Công suất đầu ra đơn: | + 30dBm / 1W |
Sạc xe hơi 8 Ăng-ten 5G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS 16W
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten đa hướng độ lợi cao |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI (/ VHF / |
28 Bands Máy nhiễu điện thoại di động cầm tay WIFI GPS UHF VHF 315 433 12 tháng bảo hành
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 18 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
10 Ăng-ten làm nhiễu điện thoại di động với pin dùng hai lần và phích cắm AC hoạt động
| Công suất ra: | mỗi dải 2W, tổng 20W |
|---|---|
| Trọng lượng sản phẩm: | khoảng 6,7kg |
| Loại Jammer: | Bộ gây nhiễu sóng vô tuyến, Bộ gây nhiễu RF, Bộ gây nhiễu điện thoại di động, Bộ gây nhiễu ô tô |
Thiết bị làm nhiễu điện thoại di động tín hiệu GPS 8 Ăng-ten 2G / 3G / 4G / Wifi có pin bên trong
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ đổi nguồn AC 100-240V Máy gây nhiễu điện thoại di động 2G 3G 4G 5G WiFi GPS Báo động pin yếu
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 10 ăng-ten đa hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 10 băng tần bao gồm GSM,DCS,3G,CDMA,4G,4GLTE,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315.433, v.v. |
Điện thoại di động tần số đầy đủ WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W Máy nhiễu tín hiệu di động
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 27 băng tần bao gồm GSM,DCS,PHS,PCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,4G WiMAX,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315,433...v.v |
Điện thoại di động Ăng-ten chặn tín hiệu GPS cho Bộ theo dõi chống ô tô
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho điện thoại di động 3G EST-505B với 4 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |

