Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cầm tay 30dBm Có thể điều chỉnh 10 băng tần 3G WIFI GSM CDMA Bộ chặn tín hiệu
| Kích thước: | 170 × 100 × 50 mm không bao gồm ăng-ten (với chiều cao ăng-ten là 255 mm) |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
Ba lô điện thoại di động gây nhiễu 8 ăng ten GSM 3G 4G 5G 10Watt cho trang trại
| Loại hình: | Ba lô Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | 10Watt |
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 1-80m (@ -75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu trong khu vực nhất định) |
Xe gắn GSM 3G 4G LTE 5G WIFI GPS Điều khiển từ xa Điện thoại di động Thiết bị gây nhiễu tín hiệu
| tên sản phẩm: | chặn bom xe |
|---|---|
| Công suất đầu ra đơn: | +47-50dBm / 50-100W |
| phạm vi gây nhiễu: | Bán kính: 50-2000 M |
Bộ gây nhiễu công suất cao 808LE 47dBm, Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động với 5 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 47dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
5 Band 3G 4W Remote Control Jammer Blocker EST-505D, 2100 - 2200MHZ
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2G / 3G cho trường học có điều khiển từ xa
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
8 Ăng-ten làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động UHF / VHF, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động WIFI / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 25m |
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động 3G Di động / LOJACK Jammer cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | DCS / PHS |
| Thời gian làm việc của pin đầu vào: | 120 phút |
808HI Portable 6 Band Điện thoại di động Wifi + GPS Jammer với phạm vi gây nhiễu 10m
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| tần số: | GSM / DCS / PHS / DCS / 3G / WIFI / GPS |
| màu sắc: | Màu đen |
EST-808LA Bộ gây nhiễu công suất cao 42dBm, Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |

