Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu di động bảo mật tần số cao AC160V-240V Chặn 1-30M
| khoảng cách chặn: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, LET. |
Bộ chặn tín hiệu gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi / Blue Tooth / Video không dây EST-808HF
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động 3G EST-808HA, 2110 - 2170 MHz
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | AC110V-240V |
| Công suất đầu ra: | DC8V 1500 mah |
Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động WIFI 3G 30dBm, Bộ chặn tín hiệu di động 6 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 6 Ăng-ten |
EST-808KF GPS Cellphone Jammer Blocker Tần số 1500 - 1600MHZ, 4 ăng ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | 4 Ăng-ten |
Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động mini CDMA / DCS / GSM / WIFI cho trường học
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kích thước: | 97 (L) × 48 (W) × 18 (H) mm |
Tín hiệu điện thoại di động 4 băng tần Jamme
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Ăng-ten: | Ăng-ten tích hợp |
Máy gây nhiễu điện thoại di động, 1-15M Tích hợp gây nhiễu tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Bộ chặn GPS cầm tay CDMA DCS / PHS Bộ tăng cường tín hiệu điện thoại di động Đánh giá
| Tên sản phẩm: | Máy gây nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số: | 850-970MHZ |
| Cổng đầu ra: | CDMA |
Thiết bị gây nhiễu điện thoại di động 3G 4G đa chức năng EST-808N3, Thiết bị gây nhiễu sóng WiFi GPS
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |

