Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Điện thoại di động di động gây nhiễu tín hiệu GPS 808KB với phạm vi 10m cho quân sự
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| tần số: | 1500-1600MHz |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS công suất cao / bộ cách ly tín hiệu điện thoại di động 3 Ăng-ten
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC 110-240V DC5V) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 1 W |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
Điện thoại di động Ăng-ten chặn tín hiệu GPS cho Bộ theo dõi chống ô tô
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| tiêu thụ hiện tại: | 150mA |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho điện thoại CDMA Mobie EST-505E cho tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
EST-808KC Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS + Chặn điện thoại di động với 3 ăng-ten, màu đen
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Công suất đầu ra trung bình: | 24dbm |
5 Ăng-ten 3G gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 6dBm với điều khiển từ xa cho trường học
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
| Kích thước: | 245 (L) × 160 (W) × 50 (H) mm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502C8 12W 8 Ăng-ten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ gây nhiễu / chặn tín hiệu điện thoại di động công suất cao 75W EST-808LB
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa Wimax 3G, Bộ gây nhiễu tín hiệu WiFi với ăng-ten định hướng
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Nguồn điện đầu vào: | AC110V-240V |
| Công suất đầu ra: | 16W |
Điện thoại di động gây nhiễu công suất cao
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |

