Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Công suất cao Bán kính có thể điều chỉnh 30M với 8 băng tần
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu điện thoại di động WIFI 2G / 3G công suất cao với quạt làm mát, 6 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa chức năng 8 băng tần, Bộ chặn điện thoại di động WIFI / 4G / 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần suất kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PCS, 3G, WIFI, 4G, xâm nhập, GPS |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
Bộ làm nhiễu điều khiển từ xa 34dBm Bộ chặn tín hiệu di động 2G / 3G / 4G 30M
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu điều khiển từ xa |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA/GSM/DCS/PHS/3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Điện thoại di động tần số đầy đủ WIFI GPS UHF VHF 12000mAh 27W Máy nhiễu tín hiệu di động
| phạm vi gây nhiễu: | bán kính 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 27 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 27 băng tần bao gồm GSM,DCS,PHS,PCS,3G,CDMA,4G,4G LTE,4G WiMAX,WIFI,GPS,Lojack,VHF,UHF,315,433...v.v |
EST-808D Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GSM 33dbm (5 Ăng-ten), 930 - 960MHz
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
4 Ăng-ten Điều khiển từ xa gây nhiễu cho tùy chỉnh, phạm vi gây nhiễu 1 - 15m
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Tiêu thụ điện năng: | 3W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động di động 25dBm không dây với răng xanh
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | 2400-2500MHz |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-10 mét |
Máy tính để bàn 3G / GSM Máy làm nhiễu / chặn điện thoại di động EST-505A
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa nguồn điện 3G EST-505K1, Bộ gây nhiễu / chặn hướng Wi-Fi
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC220V-DC5V) |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 6W |
| Trọng lượng: | 5kg |

