Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa EST-505C 3G 34dBm cho phạm vi gây nhiễu tùy chỉnh, 1 - 20m
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
4 Antenna CDMA Điều khiển từ xa Jammer EST-505D 850 - 894MHz cho rạp hát
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa 505A với phạm vi gây nhiễu 15m
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa EST-505BF
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao cho trường học EST-505C với điều khiển từ xa
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 6W / Shielder / Blocker EST-505BF với 4 ăng-ten
| Tiêu thụ điện năng: | 6W |
|---|---|
| Trọng lượng: | 2,5kg |
| Kích thước: | 200 (L) × 160 (W) × 50 (H) mm |
Bộ gây nhiễu / ngắt / cách ly tín hiệu điện thoại di động 2G 3G EST-808HB
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA.GSM, DCS / PHS, 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ chặn tín hiệu di động 4G 35dBm DCS, Bộ gây nhiễu định hướng và tùy chỉnh
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-808LB DCS / PHS cho trường học có công suất cao
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 42dBm |
| Nguồn cấp: | Bộ đổi nguồn AC (AC110-240V) |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa cho ô tô GSM EST-505D, Tần số 930-960MHz
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |

