Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Tín hiệu điện thoại di động 5G gây nhiễu 10 ăng-ten trên tường 3G cố định
| Sản lượng điện tối đa: | 2W (33 ± 1dBm) |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - DC5V / 15A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤70W |
8 băng tần Bán kính 35m Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-504K8 130W Công suất cao DC12V 20A
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 10-35M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng-ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TDSCDMA / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 2.4G WIFI |
8 Ăng-ten Thiết bị gây nhiễu tín hiệu Điện thoại di động Sử dụng ngoài trời Bằng chứng cháy nổ văn phòng phẩm
| Công suất đầu ra đơn: | + 33dBm / 2W |
|---|---|
| Loại ăng ten: | Đa hướng |
| Nguồn năng lượng: | Bộ đổi nguồn AC (220V) |
Phần mềm gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 4G WiFi Điều khiển từ xa
| Nguồn cấp: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| Kích thước: | 270 (L) × 240 (W) × 60 (H) |
| Trọng lượng: | khoảng 2 kg |
18 ăng-ten mạnh mẽ Điện thoại di động cố định GPS VHF UHF RC tín hiệu Lái đoàn bom gây nhiễu cho sử dụng quân sự
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc sau khi nhận được thanh toán đầy đủ |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
5 Ăng-ten gây nhiễu công suất cao 250W, Bộ chặn tín hiệu GSM / 3G / WIFI
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Điện thoại di động Đồng bộ hóa tần số gây nhiễu tín hiệu WIFI cho 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Nguồn tích hợp: AC180V-240V / DC24V15A |
|---|---|
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤160W |
| Độ ẩm tương đối: | ≤85% |
Máy đánh nhiễu âm thanh siêu âm hiệu suất cao cho máy tính để bàn 360 ° Bảo vệ quyền riêng tư cá nhân
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại cố định Bán kính 20m cho bộ đàm WIFI 2G 3G 4G 5G
| Nhà cung cấp điện: | Đầu vào AC160V-240V , Đầu ra DC5V 12A |
|---|---|
| Ăng ten: | 12 ăng ten đa hướng |
| Kích thước: | 400 (L) × 130 (W) × 40 (H) mm |
Điện thoại di động 3G Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS Di động với phạm vi gây nhiễu 10m
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng |

