Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
5 Antenna GSM 3G Điều khiển từ xa Jammer 2100 - 2200MHZ cho quân đội
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
| Kích thước: | 245 (L) × 160 (W) × 50 (H) mm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G GSM CDMA 25dBm cho văn phòng, 3 ăng-ten
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Ăng-ten: | 3 Ăng-ten |
Bộ gây nhiễu / chặn điều khiển từ xa 3G 4W 6dBm EST-505BF cho phòng hội nghị
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa Exquite
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 34dBm
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 34dBm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa 8 băng tần 4G + WIFI EST-505K3 cho tùy chỉnh
| Người mẫu: | EST-505K3 |
|---|---|
| Nhãn hiệu: | EST |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
Bộ làm nhiễu điều khiển từ xa tại nhà có thể điều chỉnh 12W EST-505K1 với 6 băng tần
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
8 kênh tần số đầy đủ Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động với khả năng làm mát tốt
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ gây nhiễu / chặn / ngắt tín hiệu điện thoại di động 3 băng tần EST-808HC
| tên sản phẩm: | Máy làm nhiễu điện thoại di động |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 25dBm |
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
Nhà tù gây nhiễu công suất cao đầy đủ băng tần với tần số CDMA / GSM / DCS
| tên sản phẩm: | Công suất cao gây nhiễu |
|---|---|
| Công suất đầu ra trung bình: | 47dBm |
| Tiêu thụ điện năng: | 75W |

