Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ mobile phone jammer ] trận đấu 429 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 808HE 3G / WIFI / GPS 30dBm, 3 ăng ten
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
|---|---|
| Kênh đầu ra công suất: | 3dBm / 30KHz (phút) |
| Tiêu thụ điện năng: | 1 tuần |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động bằng nhựa không dây đầy đủ băng tần 1-30M cho CDMA GSM PHS
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
Điện thoại di động bảo vệ Signal Scrambler / Mobile Phone Signal Blocker
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động VHF 16W Bán tín hiệu f đánh chặn 1m - 30m
| Người mẫu: | EST-808N2 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ gây nhiễu / chặn WIFI công suất lớn 35dBm EST-808N3 cho quân đội, màu đen
| Người mẫu: | EST-808N3 |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m (-75dbm) |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
16 Định hướng ăng-ten Giải pháp gián đoạn hiệu quả cao Máy nhiễu điều khiển từ xa cho sử dụng trong nhà
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
9 Bands Omni Directional High Power Backpack Anti Drone UAV Jammer với điều khiển từ xa có dây
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói mạng |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-8 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Western Union, Paypal, Western Union, T/T |
4 băng tần Năng lượng cao chống máy bay không người lái UAV GPS WIFI Jammer 315 433 868 915 Khóa điều khiển từ xa
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 14W 8 Anten đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính có thể điều chỉnh 1-25M 【tín hiệu Di động phải ≤-85dBm ở vị trí】. Phạm vi gây nhiễu vẫn phụ |
|---|---|
| Ăng ten: | 8 Anten đa hướng |
| Màu sắc: | Màu đen |
AC 220V 12 Anten 2W 35m Chặn tín hiệu 5G gây nhiễu
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-35M (có thể điều chỉnh theo yêu cầu của bạn, cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
|---|---|
| Ăng-ten: | 12 ăng ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 12 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / TDSCDMA / WCDMA / 4G1 / 4G2 / 2.4G WIFI |

