Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ 8 bands 3g 4g signal jammer ] trận đấu 98 các sản phẩm.
12 băng tần 3G 4G 5G Điện thoại gây nhiễu Vali di động cho trong nhà ngoài trời
| Tổng công suất đầu ra: | 800W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC --27VDC/150A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000W |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 5G 12 dải tần có thể điều chỉnh phạm vi làm việc
| Tổng công suất đầu ra: | 450W |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | AC 220V // 14A DC 24V100AH |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤3000 |
Tùy chỉnh 11-Band 2G 3G 4G / WiFi / GPS / Walkie Talkie Signal Jammer Di động 60W Lượng cao
| Loại: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu công suất cao di động |
|---|---|
| Bán kính gây nhiễu: | Có thể điều chỉnh 0-60m (@-75dBm, vẫn phụ thuộc vào cường độ tín hiệu ở khu vực nhất định) |
| Ăng-ten: | 11 chiếc anten đa hướng |
14 Ăng-ten Bộ gây nhiễu tín hiệu không dây GPS di động Toàn dải 12000mAh
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 14 chiếc ăng-ten đa hướng |
Thiết bị làm nhiễu điện thoại di động tín hiệu GPS 8 Ăng-ten 2G / 3G / 4G / Wifi có pin bên trong
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-15M |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Bộ làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động trong nhà 8 băng tần Điều khiển từ xa có thể điều chỉnh 12W EST-502C8
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM, DCS, 3G, CDMA, WIFI, 4G, GPS |
Điện thoại di động gây nhiễu tín hiệu điện thoại cố định 8 Ăng-ten 3G WIFI
| Đầu ra nguồn đơn (mỗi băng tần): | 2W +/- 200mA |
|---|---|
| Nguồn cấp: | Đầu vào AC160V-240V / Đầu ra DC 5V 15A |
| Kích thước: | 360 * 180 * 60MM |
Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 8 băng 8W gắn tường
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten định hướng tích hợp |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / 4G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |
4500mAh WIFI GPS Máy làm nhiễu điện thoại di động 18 Ăng-ten 2G 3G 4G 5G
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 1/2/3/4/5/6/8/10/12/14/16/18 ăng ten đa hướng |
10 băng tần 3G 4G WIFI GPS Bộ đàm tín hiệu gây nhiễu EST-808H10
| Loại hình: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu cầm tay di động |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | Bán kính 1-20m (cường độ tín hiệu phải ≤-75dBm tại vị trí) |
| Ăng-ten: | 10 ăng ten đa hướng |

