Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
14 ăng ten có thể điều chỉnh công suất cao Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động phủ sóng đầy đủ cho tất cả các tín hiệu
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 14 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động cố định được tích hợp trong ăng-ten cho 4G 5G WIFI
| Sản lượng điện tối đa: | ≥34,5dBm |
|---|---|
| Nhà cung cấp điện: | 220VAC - 5VDC / 15A |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | ≤70W |
Phạm vi gây nhiễu 25M Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G 2110-2170MHz cho Tòa án pháp luật
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Phạm vi gây nhiễu 1 - 40m Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F22 22 Dải tần 44W Tổng công suất
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 22 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 22 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động EST-502F24 OEM 24 băng tần Tất cả bộ chặn tín hiệu không dây
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 24 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 24 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Máy tính để bàn 4 băng tần 30dBm Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 4 ăng-ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 4 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / WIFI / Bluetooth |
8 băng tần 2G 3G 4G Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động đa hướng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Ăng-ten: | 8 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 8 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / PHS / 3G / 4G / WIFI / Bluetooth / UHF / VHF |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh 1-40m 30 kênh Trong nhà Bảo hành 12 tháng
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Ăng-ten: | 30 ăng ten đa hướng |
| Băng thông làm việc (MHz): | 30 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / 2.4G WIFI / 5.8G WIFI / VHF / |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất trung bình, Bộ gây nhiễu điện thoại di động bỏ túi
| Khoảng cách gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Băng thông gây nhiễu (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI LTE1 (4G1) LTE2 (4G2) |
| Nhiệt độ: | -10 đến + 55 ℃ |
Tất cả các tín hiệu phát hiện tín hiệu của quân đội nhà tù Máy gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có chọn lọc
| tần số: | OEM |
|---|---|
| Chức năng 1: | Tất cả các tín hiệu phát hiện và thu thập trong khu vực |
| chức năng 2: | Cài đặt kiểm soát danh sách đen trắng |

