Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2 Watt 16 băng tần GSM CDMA 3G 4G GPS Tín hiệu WiFi EST-502F16
| Kích thước: | 376 × 235 × 58 mm không bao gồm ăng-ten |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | GSM / 3G / 4G / WIFI / GPS / CDMA / UHF / VHF Jammer, All Signal Jammer |
thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động nhỏ mạnh mẽ Hệ thống của Mỹ 3G 4G
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / Lojack |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 2G / 3G cho trường học có điều khiển từ xa
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA / GSM, DCS / PHS, 3G |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
5 Ăng-ten 3G gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 6dBm với điều khiển từ xa cho trường học
| Tiêu thụ điện năng: | 4W |
|---|---|
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
| Kích thước: | 245 (L) × 160 (W) × 50 (H) mm |
Bộ gây nhiễu điều khiển từ xa theo hướng 4G / WIFI, Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
| tên sản phẩm: | Điều khiển từ xa gây nhiễu |
|---|---|
| Cổng đầu ra: | CDMA / GSM / DCS / PHS / 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 35dBm |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi Gps cho phòng thi / AC110V-240V
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | Dấu hiệu |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, PHS, DCS, 3G, GPS, LTE |
Điều khiển từ xa Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động / Bộ chặn tín hiệu di động có thể điều chỉnh nguồn Vỏ kim loại
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng thép không gỉ Wireles màu bạc 40m cho phòng thi trường học
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-40 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G WIFI, 4G |
16 băng tần Đánh nhiễu tín hiệu điện thoại di động mạnh mẽ với ăng-ten hướng để chặn truyền thông không dây
| chi tiết đóng gói: | Đóng gói trung tính |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 1-3 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | 100% trước khi giao hàng, Western Union, T/T |
16 kênh Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu trên máy tính để bàn dùng cho quân sự
| Vật chất: | Kim loại |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Ban nhạc: | 16 băng tần bao gồm GSM / CDMA / DCS / PCS / 3G / 4G / 4G LTE / GPS / WIFI / VHF / UHF / LOJACK |

