Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wi-Fi 3G AC 220V Tích hợp Anten
| Nhạy cảm: | -110dBm |
|---|---|
| Sức mạnh làm việc: | AC 220V |
| Sự tiêu thụ năng lượng: | khoảng 100W |
Máy làm nhiễu tín hiệu điện thoại di động bằng thép không gỉ bạc Điều khiển từ xa cho cảnh sát và trung tâm chỉ huy
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, 4G, WIFI |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh, Anten chặn tín hiệu điện thoại di động Chặn 2
| tần số: | CDMA, GSM, DCS, PHS, 3G, WIFI, 4G1,4G2 |
|---|---|
| Trọng lượng: | 1,5kg |
| Nguồn điện đầu vào: | AC160V-240V |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 3G / 4G / WIFI / + GPS, Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | Dấu hiệu |
| Băng thông làm việc (MHz): | GSM, PHS, DCS, 3G, GPS, LTE |
Các thẩm định viên chuyên nghiệp gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động với phạm vi gây nhiễu 15m
| phạm vi gây nhiễu: | 1-15m |
|---|---|
| gây nhiễu: | Điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA,GSM,PHS,DCS,3G |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động công suất cao, Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Thư viện bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động với hệ thống có sẵn AMPS / TACS / NMT
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
11 BandS Thép không gỉ màu bạc Điện thoại di động gây nhiễu Chặn điện thoại di động và WIFI / Tai nghe
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, WIFI, LTE, UHF, VHF |
Thiết bị chặn tín hiệu điện thoại di động Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động 1-30M
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-30m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G, WIFI |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động có thể điều chỉnh nguồn với GSM 930-960MHz DCS 1805-1980MHz
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-25m |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |

