Tất cả sản phẩm
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động
-
Máy làm nhiễu điện thoại di động
-
Máy bay không người lái gây nhiễu UAV
-
Công suất cao gây nhiễu
-
Bộ gây nhiễu tín hiệu GPS
-
Điều khiển từ xa gây nhiễu
-
Trình gây nhiễu ghi âm
-
Bộ gây nhiễu 5G
-
Phân tích phát hiện tín hiệu
-
Mạng truyền thông không dây
-
Mô-đun khuếch đại điện
-
Phụ kiện truyền thông
-
Lance-Canadavận chuyển nhanh chóng và không có vấn đề -
Lucila-BrazilThiết bị có chất lượng tốt, người bán rất có trách nhiệm và giao hàng nhanh chóng. Tôi giới thiệu cho tất cả cộng đồng Alibaba / AliExpress. Tôi chắc chắn sẽ mua nhiều đơn vị hơn. -
Hamadivo-PhápNgười bán tốt nhất, giao dịch tốt và thời gian giao hàng nhanh chóng
Kewords [ cell phone signal jammer ] trận đấu 409 các sản phẩm.
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động Wifi / Bluetooth / không dây CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-15 triệu |
|---|---|
| Kẹt xe: | điện thoại di động |
| Băng thông làm việc (MHz): | CDMA, GSM, PHS, DCS, 3G |
Ăng ten tăng cường tín hiệu điện thoại di động GSM CDMA, Bộ gây nhiễu tùy chỉnh không dây 3G
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Số mô hình: | EST-808D |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại 24dBm CDMA / GSM MINICell
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-3m (-75dBm) |
Bộ chặn tín hiệu điện thoại di động 2G / 3G gây nhiễu tần số cao EST-808A
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Điện thoại di động điều chỉnh 40W Bộ gây nhiễu Wi-Fi WIFI 4G LTE Bộ chặn tín hiệu CDMA EST-505F8
| Kích thước: | 380 (L) × 300 (W) × 90 (H) mm |
|---|---|
| màu sắc: | Màu đen |
| Hàm số: | Bộ gây nhiễu tín hiệu |
Bộ điều khiển từ xa gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động WiFi 4G EST-601J10
| Nguồn cấp: | AC160V-240V / DC 5V 12A |
|---|---|
| Kích thước: | 270 (L) × 240 (W) × 60 (H) |
| Tên: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại Ellular đa hướng trong nhà 33dBm 4Band Blocker
| Tên sản phẩm: | Thiết bị gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA/GSM,DCS/PHS/3G/GPS/WIFI |
| phạm vi gây nhiễu: | 1-20m |
Bộ gây nhiễu / ngắt / cách ly tín hiệu điện thoại di động 2G 3G EST-808HB
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số kẹt: | CDMA.GSM, DCS / PHS, 3G |
| Công suất đầu ra trung bình: | 30dBm |
EST-808D Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động GSM 33dbm (5 Ăng-ten), 930 - 960MHz
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G / GPS / WIFI |
| Phạm vi gây nhiễu: | 1-20 mét |
Điện thoại di động bảo vệ Signal Scrambler / Mobile Phone Signal Blocker
| tên sản phẩm: | Bộ gây nhiễu tín hiệu điện thoại di động |
|---|---|
| Tiêu thụ điện năng: | 5W |
| Tần số khối: | CDMA / GSM, DCS / PHS / 3G |

